👤 Èdá ènìyàn

Ṣí se ìbáriṣe! Fi ìjọwọ̀ ènìyàn hàn pẹ̀lú àkójọpọ̀ emoji Èdá ènìyàn. Ẹgbẹ́ kekere yìí ṣàfihan ọ̀pọ̀lọpọ̀ àkójọpọ̀ ojú ènìyàn, tí ń so àwọn èébù irù-orí, ọjọ́gbọ́n àti ìkánra yàtọ̀ họ. O wúńda fún ìtatẹnumọ́ ti tikòkòkan, ìbánisọ̀rọ̀ fún ojikàbí ajọyẹ yin tàbí ṣọ̀rọ̀ nípa ènìkan, àwọn emoji wọ̀nyí yóò ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti ṣàfihàn èdá ènìyàn nílára. Bí o tilẹ̀ jẹ́ pé o ń se ìṣókàní nípa ète ẹ tàbí pẹ̀lú ènìkan, àwọn àmì yìí ń fi èdá ènìyàn ináówéré fìí si Ọ̀rọ̀ yẹyẹ inúro ẹ bàárọ̀.

Ẹgbẹ kekere emoji Èdá ènìyàn 👤 ti ni 16 emojis ati pe o jẹ apakan ti ẹgbẹ emoji 🧑‍🚒Ènìyàn & Ara.