Ojú Tí ń Rà
Ìmọ́ àti Ìwò! Gbígbáradi ìgbóná pẹ̀lú èmojì Ọjú Tí ń Rà, àmì aláìmọtí tó ń fi inú tútù hàn.
Ojú tí ó dá bí ẹni pé ó ń rá, pèlú iròkè tẹ́níí bá a rìn, tí ń fi inú tútù tàbí ògógó hàn. Èmojí Ọjú Tí ń Rà ni wọ́n ṣọ̀rọ̀ nípa fífi ìtẹ̀ríbí káàbọ́ àti ìbáṣépọ̀ orí imùlẹ̀ tàbí ìgbóná tó pọ̀. Ó tún lè ṣòro fún ìròyìn ìtẹ́tè àti ìtaara, tàbí kékeré kan tàbí olèṣí ìfẹ́ran. Tí ẹnikẹ́ni bá fi èmojì 🫠 ranṣẹ́ sí yín, o lè túmọ̀ sí pé wọ́n ń bá ìbáṣépọ̀ dára yà e, tàbí wọn ń gbóná tàbí ìtú yọlẹ́.