Ìtọ́jú Ọ̀rọ̀ Ọ̀jọ́
Ṣàyẹ̀wò Tèmìnìtì! Ṣàtórí gbígbóná pẹ̀lú émi Ìtọ́jú Ọ̀rọ̀ Ọ̀jọ́, àmì tèmìnìtì àti ilé ayé ara.
Ìtọ́jú kan pẹ̀lú omi pupa náà tí ó ń tọ́jú tèmìnìtì, tí a máa ń lò gẹ́gẹ́ bí aṣàyàn láti fihan iba tàbí ipo afẹ́fẹ́. Àpẹẹrẹ ìtọ́jú ìtọ́jú máa ń lò láti fi hàn pé wọ́n ń ṣàyẹ̀wò tèmìnìtì, níba tàbí òjò gbígbóná. Ó tún lè fihan ìfẹ̀rúkọ́ tí o ní sẹ́lẹ̀ lára tàbí ipo ilé ayé ara. Bí ẹnikan bá rán émi 🌡️ sí ọ, ó lè túmọ̀ sí pé wọ́n ń sọ̀rọ̀ nípa ipo to gíga, ẹgbẹ́ òbìnrin, tàbí kí wọ́n jẹ kílára wọn nílá.